ขอข้อมูล การทำเรื่องขออยู่ต่อวีซ่าท่องเที่ยว ให้แม่ด้วยค่ะ

แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องการขอวีซ่าชั่วคราวท่องเที่ยวหรือธุรกิจ
Post Reply
Nene
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

ขอข้อมูล การทำเรื่องขออยู่ต่อวีซ่าท่องเที่ยว ให้แม่ด้วยค่ะ

Post by Nene » Fri Jan 25, 2013 12:22 am

คุณแม่ดิฉันได้วีซ่าท่องเที่ยว 10 ปี ตอนนี้มาเยี่ยมที่อเมริกาเป็นเวลา 6 เดือน เราอยากให้คุณแม่อยู่ต่อเพื่อท่องเที่ยวต่อนะคะ เราต้องทำอย่างไรค่ะ รบกวนขอข้อมูล การทำเรื่องขออยู่ต่อวีซ่าท่องเที่ยว ให้แม่ด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

Post Reply