ขอความช่วยเหลือจากผู้มีประสบการณ์ขอวีซ่าท่องเที่ยวให้พี่สาวพ

แลกเปลี่ยนความรู้เรื่องการขอวีซ่าชั่วคราวท่องเที่ยวหรือธุรกิจ
ya
เด็กหัดโพสต์
เด็กหัดโพสต์

Re: ขอความช่วยเหลือจากผู้มีประสบการณ์ขอวีซ่าท่องเที่ยวให้พี่

Post by ya » Mon Oct 07, 2013 8:47 am

ไม่เป็นไรค่ะ ช่วยกันคิดเนาะ เราก็รับการแนะนำต่างๆจากเพื่อนที่นี่ มาก่อน ยังไม่ได้คุยกับพี่ทำงานมีครอบครัว ยุ่งอยุ่ตอนนี้ เท่าที่จำได้ ใช่นะต้องกรอกให้ตามเวลา งั้นต้องเร่ิมใหม่ ลองให้คนที่รู็จักช่วยใหม คนที่รู็อังกฤษได้ มีไหม หรือปริ้นอกมาก่อน แล้วกรอกแล้วค่อยไปพิมพ์ในคอม ครูภาษาอักกฤษ ก็ดีนะ มีคนรู็จักหรือเปล่าที่พอช่วยในการกรอกข้อมูล ลองหาดู แกใช้คอมได้ไหม หรือเราทำทางนี้แล้วอีเมลให้แกรอกตาม ไม่แน่ใจเราทำให้ได้ไหม

fha
แจมน้อย
แจมน้อย

Re: ขอความช่วยเหลือจากผู้มีประสบการณ์ขอวีซ่าท่องเที่ยวให้พี่

Post by fha » Mon Oct 07, 2013 9:01 am

ขอบคุณนะคะน้องแพรพึ่งกลับมาถึงเหนื่อยๆก็ตอบเลย และขอบคุณคุณyaด้วยค่ะที่ช่วยแนะนำ คงต้องกรอกให้ละค่ะเพราะพี่ไม่ค่อยเก่งภาษาค่ะ ส่วนคุณแม่มีวีซ่า10ปีแล้วค่ะน้องแพร ทำไว้หลายปีแล้ว แต่ไม่ได้เดินทางเพราะกลัวเรื่องอายุมาก ส่วนครั้งนี้อยากให้มาเพราะร้องไห้คิดถึงหลานทุกวันน่ะค่ะ หลานก็คิดถึงยายเพราะเค้าอยู่ด้วยกันมานานแล้วต้องมาแยกกันอยู่

Post Reply