เช็คสถานะต่อกรีนการ์ดจาก2ปีเป็น10ปีไม่ได้ค่ะ

แลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการยื่นขอกรีนการ์ด คำถามเกี่ยวกับกรีนการ์ด
Post Reply
limousine
เด็กหัดโพสต์
เด็กหัดโพสต์
เช็คสถานะต่อกรีนการ์ดจาก2ปีเป็น10ปีไม่ได้ค่ะ

Post by limousine » Thu Nov 13, 2014 10:31 am

ก่อนหน้านี้เคยเข้าไปเช็คอยู่ 2-3 ครั้งก็เช็คได้ปกตินะคะ

วันนี้ลองเข้าไปเช็คเพราะเห็นผ่านเข้าเดือนที่ 7 แล้ว แต่กลับเช็คไม่ได้ค่ะ

ขึ้นเหมือนว่าเลขเคสไม่ถูกต้อง มีใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างมั้ยคะ

พอดีเพิ่งย้ายบ้านหลังจากส่งเคสไป แจ้งย้ายที่อยู่เรียบร้อยแล้ว

แต่ยังกังวลว่าเกิดมีจดหมายส่งมาขอเอกสารเพิ่มแล้วไม่ได้รับค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Post Reply

Return to “Greencard”