มีใครพอจะทราบมั้ยคะว่า แบบฟอร์มอันไหน ที่ใช้เพื่อขอวีซ่าพาคน

การขอ SSN, Work permit, Advance parole, Driver license และอื่น ๆ
Post Reply
chayapat
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่
มีใครพอจะทราบมั้ยคะว่า แบบฟอร์มอันไหน ที่ใช้เพื่อขอวีซ่าพาคน

Post by chayapat » Fri Nov 28, 2014 1:03 am

สวัสดีจ้า กลอยเองจ้า มีใครพอจะทราบมั้ยคะว่า แบบฟอร์มอันไหน ที่ใช้เพื่อขอวีซ่าพาคนมาทำงานชั่วคราว(เราเป้นเจ้าของร้านไทย) มึนแบบฟอร์มมันเยอะ ขอบคุนมากคะเผื่อมีคนมาตอบ

Ann2515
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

Re: มีใครพอจะทราบมั้ยคะว่า แบบฟอร์มอันไหน ที่ใช้เพื่อขอวีซ่า

Post by Ann2515 » Thu Jan 08, 2015 2:07 am

สวัสดีค่ะคุณกลอยอยากทราบว่าคุณกลอยต้องทำอย่างไรบ้างค่ะในการเอาคนมาทำงานขอความรูหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แอน

Post Reply

Return to “ติดต่อราชการสหรัฐ”