เรื่องต่ออายุพาสปอตร์ค่ะ

Post Reply
Praw
แจมน้อย
แจมน้อย
เรื่องต่ออายุพาสปอตร์ค่ะ

Post by Praw » Tue Nov 12, 2013 12:41 am

สวัสดีค่ะ พอดีมีปัญหาคาใจค่ะ
พาสปอตร์ดิฉันกับลูกจะหมดอายุในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้า คงต้องต่ออายุ
หรือทำเล่มใหม่แต่ ข้องใจเรื่องลูก อายุ10ขวบในตอนนี้
แล้วอย่างนี้ต้องมีบ ปค 14 ซึ่งทีามีอยูก็ 5 ปีที่แล้ว
ไม่ทราบยังใช้ได้ไหมค่ะ หรือต่ออายุไม่ต้องใช้ หรือต้องเอาใบใหม่
ตอนนี้อยูอเมริกา จะไปต่อ ที่ แอลเอ ค่ะ มีท่านใดมีประสบการณ์ไหมค่ะ

Praw
แจมน้อย
แจมน้อย

Re: เรื่องต่ออายุพาสปอตร์ค่ะ

Post by Praw » Fri Nov 22, 2013 4:51 am

ไม่มีผู้มีประสบการณ์เลยหรือค่ะ

Post Reply

Return to “Passport และเอกสารที่ออกโดยราชการไทย”