หางานทำค่ะ.อยุ่.Gypsym..ohio

ประกาศหางาน รับสมัครงาน แลกเปลี่ยนและแบ่งปันประสบการณ์หรือแนวทางในการหางาน ห้ามโพสต์กระทู้ในเชิงธุรกิจส่วนตัว
Post Reply
atchimar farenchak
แจมน้อย
แจมน้อย
หางานทำค่ะ.อยุ่.Gypsym..ohio

Post by atchimar farenchak » Tue Oct 28, 2014 12:11 am

มาถึงแล้วอยุ่บ้านว่างมากค่ะ..ใครมีงานใกล้บ้าง
Sandusky/Gypsum...

TiddyCat
เด็กหัดโพสต์
เด็กหัดโพสต์

Re: หางานทำค่ะ.อยุ่.Gypsym..ohio

Post by TiddyCat » Fri Jan 30, 2015 9:51 am

ตอนนี้ในกลุ่มคนไทยในอเมริกากำลังหาคนมาร่วมทำ online business ยังไงถ้าใครสนใจ ติดต่อมาที่ name_tidarat@hotmail.com นะคะ ใครกำลังมองหาธุรกิจใหม่ ๆ หรือไม่มีไรทำ หรืออยากให้รายได้พิเศษติดต่อมาได้เลยค่า ทุกรัฐได้หมดเลยค่า รบกวนขอเป็นคนที่อาศัยอยู่ในอเมริกาแล้วเท่านั้นนะคะ

Post Reply

Return to “JOBs”