ใครมองหางาน part time ติดต่อมานะคะ

ประกาศหางาน รับสมัครงาน แลกเปลี่ยนและแบ่งปันประสบการณ์หรือแนวทางในการหางาน ห้ามโพสต์กระทู้ในเชิงธุรกิจส่วนตัว
Post Reply
TiddyCat
เด็กหัดโพสต์
ใครมองหางาน part time ติดต่อมานะคะ

Post by TiddyCat » Wed Nov 05, 2014 2:23 am

ตอนนี้ในกลุ่มคนไทยในอเมริกากำลังหาคนมาร่วมทำonline business ลักษณะการทำงานเหมือนเวป ebay, Amazon มีคนเทรนงานให้ด้วย ยังไงถ้าใครสนใจ ติดต่อมาที่ name_tidarat@hotmail.com หรือ LINE id : nametidarat นะคะ หรือใครเบื่อ ๆ ไม่มีไรทำหรืออยากให้รายได้พิเศษติดต่อมาได้เลยค่า ทุกรัฐได้หมดเลยค่ารบกวนขอเป็นคนที่อาศัยอยู่ในอเมริกาแล้วเท่านั้นนะคะ visa นักเรียนก็ทำได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ :-) :-) :-)
Tidarat
Last edited by TiddyCat on Fri Sep 11, 2015 6:11 am, edited 4 times in total.

sandi

Re: ถ้ามีใครสนใจอยากทำ online business ในอเมริกาเป็นโอกาสหาร

Post by sandi » Sat Nov 08, 2014 12:48 am

สนใจคะ รายละเอียดเป็นอย่างไรคะ อยู่วิสคอนซิน

แซนดี้

Praw
แจมน้อย
แจมน้อย

Re: ถ้ามีใครสนใจอยากทำ online business ในอเมริกาเป็นโอกาสหาร

Post by Praw » Tue Nov 11, 2014 5:17 am

TiddyCat wrote:ตอนนี้ในกลุ่มคนไทยในอเมริกากำลังหาคนมาร่วมทำonline business ยังไงถ้าใครสนใจ ติดต่อมาที่ name_tidarat@hotmail.com LINE id : nametidarat นะคะ ใครเบื่อๆ ไม่มีไรทำหรืออยากให้รายได้พิเศษติดต่อมาได้เลยค่า ทุกรัฐได้หมดเลยค่ารบกวนขอเป็นคนที่อาศัยอยู่ในอเมริกาแล้วเท่านั้นนะคะ
สนใจค่ะ ช่วยอธิบายได้ไหมค่ะ มัน ทำอะไรยังงัย อยู่ แคลิฟอเนีย ค่ะ อยู่บ้านแห้งเหีย่ยวมากค่ะ

atchimar farenchak
แจมน้อย
แจมน้อย

Post by atchimar farenchak » Tue Nov 11, 2014 1:10 pm

รายระเอียดยังไงค่ะ อยุ่Gypsum Ohio

TiddyCat

Post by TiddyCat » Wed Nov 12, 2014 1:18 am

ถ้าสนใจติดมาทางอีเมลหรือ line ได้เลยค่า จะได้นัดคุยกันจ้าาา

TiddyCat

Post by TiddyCat » Mon Nov 24, 2014 9:50 am

ยังรับสมัครอยู่นะคะ

Praw
แจมน้อย
แจมน้อย

Post by Praw » Sat Dec 06, 2014 12:13 am

Praw wrote:
TiddyCat wrote:ตอนนี้ในกลุ่มคนไทยในอเมริกากำลังหาคนมาร่วมทำonline business ยังไงถ้าใครสนใจ ติดต่อมาที่ name_tidarat@hotmail.com LINE id : nametidarat นะคะ ใครเบื่อๆ ไม่มีไรทำหรืออยากให้รายได้พิเศษติดต่อมาได้เลยค่า ทุกรัฐได้หมดเลยค่ารบกวนขอเป็นคนที่อาศัยอยู่ในอเมริกาแล้วเท่านั้นนะคะ
สนใจค่ะ ช่วยอธิบายได้ไหมค่ะ มัน ทำอะไรยังงัย อยู่ แคลิฟอเนีย ค่ะ อยู่บ้านแห้งเหีย่ยวมากค่ะ
I don't have line. can you just tell me ?

TiddyCat

Post by TiddyCat » Fri Jan 30, 2015 9:50 am

Need to make appointment for discussing about business ka. Please contact me on email or add me on LINE. thank you! Image

TiddyCat

Re: ใครมองหางาน part time ติดต่อมานะคะ

Post by TiddyCat » Tue Jul 14, 2015 4:05 am

ตอนนี้ยังรับคนเพิ่มเรื่อยๆเลยนะคะ ตลาดกำลังขยาย ยังไงติดต่อมาได้ตลอดเวลาเลยนะคะ
name_tidarat@hotmail.com
Line: nametidarat

ขอบคุณค่ะ
เนม

Post Reply

Return to “JOBs”