หาพี่เลี้ยงเด็กที่ Paola Kansas ค่ะ

ประกาศหางาน รับสมัครงาน แลกเปลี่ยนและแบ่งปันประสบการณ์หรือแนวทางในการหางาน ห้ามโพสต์กระทู้ในเชิงธุรกิจส่วนตัว
Post Reply
gusuma
เด็กหัดโพสต์
เด็กหัดโพสต์
หาพี่เลี้ยงเด็กที่ Paola Kansas ค่ะ

Post by gusuma » Thu Jan 15, 2015 3:59 am

เจ้านายจะย้ายบ้าน ไปอยู่ Paola Kansas (ตกงานเลยเรา)
เขามีลูกสี่คน อยากหาคนช่วยเลี้ยงลูก พ่อกับแม่ทำงานที่บ้าน เดินทางบ้างเป็นบางครั้ง
เอ๋ทำงานกับเขามา 4 ปี เขาใจดีมากๆ ถ้าสนใจอยู่กินกับเขาเลยก็ได้ ถ้าโสด
สนใจโทรคุยได้เลยนะ เขาใจดีมาก (จริงๆ). เรื่องค่าแรงคุยกับเขาเองนะค่ะ
Sarah Ball 713- 430-6334

Post Reply

Return to “JOBs”