ช่วยตอบทีค่ะ มึนๆ

Post Reply
Tang
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่
Re: ช่วยตอบทีค่ะ มึนๆ

Post by Tang » Sat Oct 09, 2010 10:06 am

kwansuda wrote:ขวัญก็จ่าหน้าซองกับส่งกลับเป็นนามสกุลแฟนค่ะ ได้รับพาสปอร์ตไม่มีปัญหา
ขอบคุณค่ะคุณขวัญ ที่มาตอบ >:D<

Tang
สมาชิกใหม่
สมาชิกใหม่

Re: ช่วยตอบทีค่ะ มึนๆ

Post by Tang » Sat Oct 09, 2010 10:10 am

nongowens wrote:ลองโทรไปติดต่อดูพรุ่งนี้ ถ้าเจ้าหน้าที่บอกว่าไม่เป็นไรก็น่าจะโอเค หรือเขาอาจจะแก้ไขให้ก็ได้นะค่ะ (อย่าลืมโทรไปเวลาราชการ)
ขอบคุณค่ะพี่น้อง เห็์นคุณขวัญบอกมาว่าไม่เป็นไร ตอนนี้โลงใจไปมาก :D

Post Reply

Return to “Passport และเอกสารที่ออกโดยราชการไทย”